Bayani na SFT
Feigete Intelligent Technology Co., Ltd. (SFT a takaice) an kafa shi a cikin 2009. Ƙwararrun ODM / OEM masana'antun kayan aikin masana'antu da masana'anta, waɗanda suka ƙware a cikin bincike na samfuran RFID & haɓakawa da samarwa. Mun samu nasara samu fiye da 30 haƙƙin mallaka da takaddun shaida. Kwarewarmu a fasahar RFID tana ba da mafita na masana'antu daban-daban kamar kiwon lafiya, dabaru, dillalai, wutar lantarki, dabbobi, da sauransu.

SFT yana da ƙungiyar fasaha mai ƙarfi wacce ta himmatu ga bincike da haɓaka RFID shekaru da yawa. "Mai ba da mafita na RFID tasha ɗaya" shine burin mu na har abada.
Za mu ci gaba da samar wa kowane abokin ciniki sabuwar fasaha, samfurori masu inganci da mafi kyawun ayyuka tare da tabbaci da gaskiya. SFT koyaushe zai kasance amintaccen abokin tarayya.




Tabbacin inganci
Matsakaicin ingancin iko a ƙarƙashin ISO9001, SFT koyaushe yana ba da samfuran mafi aminci tare da takaddun takaddun shaida da yawa.








Al'adun Kamfani
Ci gaba da sha'awar kuma kuyi ƙoƙari, koyaushe kuna samun sabbin abubuwa, rabawa da haɗin kai.

Yanayin Aikace-aikace da yawa
Tufafi wholesale
Babban kanti
Bayyana dabaru
Ƙarfin hankali
Warehouse management
Kula da Lafiya
Gane sawun yatsa
Gane fuska